Fungua akaunti
Tumia namba yako ya simu na taarifa zako binafsi.
Maombi rasmi yanafanyika ndani ya Portal ya Mteja ili KYC, nyaraka na hali ya ombi vibaki kwenye mfumo mmoja salama.
Tumia namba yako ya simu na taarifa zako binafsi.
Pakia nyaraka zilizoombwa na hakikisha taarifa ni sahihi.
Chagua bidhaa, kiasi au kifaa kulingana na hitaji lako.
Fuatilia hali ya uthibitisho na uamuzi ndani ya portal.
Usitume NIDA, picha ya kitambulisho, PIN au OTP kupitia WhatsApp. Tumia portal rasmi kwa nyaraka nyeti.