Mikopo ya Fedha
Mtaji kwa shughuli halali za biashara na mahitaji yaliyokubaliwa, baada ya KYC na tathmini ya uwezo wa marejesho.
Anza kwa usalamaHuduma nne, mchakato mmoja unaoweka KYC, tathmini, masharti yaliyoandikwa na ufuatiliaji salama mbele.
Mtaji kwa shughuli halali za biashara na mahitaji yaliyokubaliwa, baada ya KYC na tathmini ya uwezo wa marejesho.
Anza kwa usalamaUfadhili wa vifaa vya biashara na usafiri kama simu, pikipiki, bajaji, guta, gari au trekta, kulingana na vigezo vya bidhaa.
Tazama hatuaMpango wa kuweka akiba kwa awamu kuelekea bidhaa iliyochaguliwa, kwa ratiba na masharti yaliyoandikwa wazi.
Soma maelezoUsimamizi wa michango, nafasi na malipo ya vikundi kwa utaratibu unaoeleweka na kumbukumbu zinazoweza kuhakikiwa.
Soma maelezoWebsite hii haitangazi kiwango kimoja cha riba au ada kwa kila mtu. Kiwango halisi kitategemea bidhaa, tathmini na masharti yatakayotolewa na FKF kwa maandishi kabla ya mkataba.
Fungua Kikokotoo